PHẦN MỀM XÂY DỰNG
Xin vui lòng ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÍ để DOWNLOAD và post bài
PHẦN MỀM XÂY DỰNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
PHẦN MỀM XÂY DỰNG

Nơi lưu trữ phần mềm xây dựng, PM tiện ích
Y!M: silvurez@yahoo.com

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tin Nhanh
MUZIK ONLINE
VDICT ONLINE

You are not connected. Please login or register

Góp ý

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Góp ý Empty Góp ý Fri Apr 01, 2011 8:49 pm

tvgtyb08

Một diễn đàn có nội dung và tiêu đề hay thế này mà sao ít người viết bài vậy?
Toàn của Admin thôi àh? Danh sách Mem rất đông nhưng số bài viết =0, Có những người chỉ nhăm nhăm vào Download rồi thôi, không đóng góp gì cả.
Chúng ta cùng nhau xây dựng diễn đàn này thành một sân chơi bổ ích. Là nơi giao lưu chia sẻ phần mềm cũng như các kiến thức sử dụng nó.
Mà phê bình Admin dạo này cũng lười quan tâm tới diễn đàn lắm nhé. Very Happy Laughing Very Happy

http://taybac.1talk.net

2Góp ý Empty Re: Góp ý Thu Apr 07, 2011 10:04 am

Admin

Admin
Admin

thanks bác. Em làm trang này mục đích chính là cho cá nhân , thấy các bác vào đk nhiệt tình nên cũng định mở rông thêm nhưng do ko có đủ thời gian nên cũng đành chịu. Chắc phải Edit lại hàng loạt mới đc. ^^. Chúc các bác thành công...

https://pmxd.forumvi.com

3Góp ý Empty Re: Góp ý Sat Sep 17, 2011 10:46 am

vanthethoi

Mình tuy không biết về xây dựng, nhưng mình thấy các kiến thức về nó mà mọi người có thể chia sẻ rất hay, nhưng mình muốn góp ý một chút đó là admin nên đăng ký cái tên miền nào dễ nhớ và thông dụng hơn chứ để thế này khó nhớ quá. Với lại các bạn cũng chưa có nhiều bài viết để thu hút mọi người vào tham gia, nhưng hình như các bạn ko có ý định để pt diễn đàn này thì phải, vì mình thấy cứ bảo mọi người chăm chăm vào download, nhưng trên thực tế diễn đàn cũng gần như không có gì cả. Mình chỉ xin phép góp ý đôi chút là các bạn có thể rất bận nhưng hãy quảng bá để mọi người biết và có những câu hỏi nhiều hơn là để diễn đàn như thế này. có gì sai sót mong các ban bỏ quá cho mình nha, hehe ....( chỉ góp ý thui mà ko bỏ qua thì tui What a Face ) . Nhìn chung diễn đàn và ý tưởng rất hay, nhưng bạn nên bổ xung thêm như là các biểu tượng vui, hay pt chữ ký cho mọi người, và thêm một số ý tưởng mới cho diễn đàn để thu hút mọi người tham gia. Chúc bạn thành công.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]